Guđni Brynjólfur Ásgeirsson

  Úr Í Leikheimild
1 KF Ţór 16.05.2012
2 Ýmir KF 09.03.2011
3 HK Ýmir 13.03.2010
4 KS HK 16.10.2009
5 Tindastóll KS 16.10.2008
6 KS Tindastóll 01.07.2008

Fjöldi félagaskipta: 6