Sigurđur Andri Jóhannsson

  Úr Í Leikheimild
1 KH Kría 30.06.2020
2 Kría KH 16.05.2019
3 Hamar Kría 22.07.2017
4 KV Hamar 05.03.2016
5 KR KV 21.02.2015
6 KV KR 16.10.2014
7 KR KV 21.02.2014 (Tímabundiđ)

Fjöldi félagaskipta: 7