Jakob Jóhann Veigarsson

  Úr Í Leikheimild
1 ÍH 14.03.2019
2 Fylkir ÍH 16.05.2018
3 Haukar Fylkir 14.12.2016
4 Haukar 16.01.2014

Fjöldi félagaskipta: 4