Halldór Geir Heiđarsson

  Úr Í Leikheimild
1 KFG SR 10.07.2019
2 Kári KFG 11.03.2016
3 Valur Kári 21.04.2015
4 Völsungur Valur 16.10.2014
5 Valur Völsungur 02.04.2014 (Tímabundiđ)
6 Völsungur Valur 16.10.2013
7 Valur Völsungur 27.07.2013 (Tímabundiđ)
8 Völsungur Valur 26.07.2012
9 ÍA Völsungur 16.10.2011
10 Völsungur ÍA 16.05.2011 (Tímabundiđ)

Fjöldi félagaskipta: 10