Ragnar Þór Gunnarsson

  Úr Í Leikheimild
1 Tindastóll Þróttur V. 21.02.2018
2 Selfoss Tindastóll 04.03.2017
3 Tindastóll Selfoss 17.10.2016
4 Selfoss Tindastóll 10.05.2016 (Tímabundið)
5 Tindastóll Selfoss 10.06.2015
6 Selfoss Tindastóll 09.05.2015 (Tímabundið)
7 Valur Selfoss 09.05.2015
8 Selfoss Valur 16.10.2014
9 Valur Selfoss 25.07.2014 (Tímabundið)
10 ÍA Valur 12.04.2013
11 Valur ÍA 16.10.2012
12 ÍA Valur 22.11.2011

Fjöldi félagaskipta: 12