Jón Freyr Ásmundsson

  Úr Í Leikheimild
1 ÍH 13.07.2019
2 Ćgir ÍH 16.03.2019
3 KFR Ćgir 16.05.2018
4 Haukar KFR 16.04.2016

Fjöldi félagaskipta: 4