Gígja Valgerđur Harđardóttir

  Úr Í Leikheimild
1 Ţór HK 19.04.2016
2 Valur Ţór 27.02.2015
3 Ţór Valur 01.03.2014
4 Völsungur Ţór 06.03.2010

Fjöldi félagaskipta: 4