Andri Gíslason

  Félag Frá Til Stuðull  
1 Njarðvík 01.02.2020 31.12.2021
2 Haukar 01.04.2014 31.12.2015 1
3 FH 26.05.2010 31.12.2013 1

Fjöldi samningar: 3