Andri Gíslason

  Úr Í Leikheimild
1 Álftanes Njarðvík 18.08.2020
2 Njarðvík Álftanes 01.07.2020 (Tímabundið)
3 Austri Njarðvík 09.04.2019
4 Víðir Austri 21.02.2019
5 ÍH Víðir 21.02.2018
6 Þróttur V. ÍH 01.08.2017
7 Þýskaland Þróttur V. 23.05.2017
8 Þróttur V. Þýskaland 12.11.2015
9 Haukar Þróttur V. 29.04.2015
10 FH Haukar 08.03.2014
11 Grótta FH 16.10.2013
12 FH Grótta 25.07.2013
13 Þróttur R. FH 19.07.2013
14 FH Þróttur R. 22.02.2013 (Tímabundið)
15 Þróttur R. FH 16.10.2012
16 FH Þróttur R. 22.02.2012 (Tímabundið)

Fjöldi félagaskipta: 16