Ţorsteinn Jóhannsson

  Úr Í Leikheimild
1 ÍR Léttir 16.05.2018
2 Sindri ÍR 16.10.2017
3 ÍR Sindri 22.07.2017 (Tímabundiđ)
4 Sindri ÍR 21.02.2015

Fjöldi félagaskipta: 4