Gunnar Stefán Pétursson

  Úr Í Leikheimild
1 Tindastóll Drangey 26.07.2017
2 Magni Tindastóll 16.10.2013
3 Tindastóll Magni 16.05.2013 (Tímabundiđ)
4 Drangey Tindastóll 16.10.2012
5 Tindastóll Drangey 04.05.2012 (Tímabundiđ)

Fjöldi félagaskipta: 5