Heba Björg Þórhallsdóttir

  Úr Í Leikheimild
1 ÍR Sindri 02.03.2019
2 Sindri ÍR 01.08.2015
3 Þróttur R. Sindri 20.02.2011
4 Sindri Þróttur R. 20.11.2010

Fjöldi félagaskipta: 4