Friđrik Ingi Ţorsteinsson

  Félag Frá Til Stuđull  
1 Fram 11.02.1999 01.12.2000 1
2 Skallagrímur 18.04.1997 31.12.1997 1
3 Leiftur 01.08.1995 31.12.1995 3

Fjöldi samningar: 3