Friđrik Ingi Ţorsteinsson

  Úr Í Leikheimild
1 ÍR Léttir 09.05.2009
2 Barđaströnd ÍR 28.06.2005
3 Afturelding Barđaströnd 30.11.2002
4 Fram Afturelding 19.05.2000
5 Skallagrímur Fram 03.01.1999
6 Leiftur Skallagrímur 14.01.1996

Fjöldi félagaskipta: 6