Andrea Ýr Gústavsdóttir

  Úr Í Leikheimild
1 Selfoss Víkingur R. 16.05.2015
2 ÍBV Selfoss 21.02.2013
3 Breiðablik ÍBV 04.05.2012
4 Valur Breiðablik 20.02.2011
5 Afturelding Valur 16.10.2008
6 Valur Afturelding 15.07.2008 (Tímabundið)
7 Haukar Valur 04.05.2005

Fjöldi félagaskipta: 7