Ingvar Björn Ingimundarson

  Úr Í Leikheimild
1 Magni Tindastóll 22.02.2020
2 Drangey Magni 08.05.2014
3 Tindastóll Drangey 20.07.2012
4 Keflavík Tindastóll 16.05.2008
5 Tindastóll Keflavík 28.03.2008

Fjöldi félagaskipta: 5