Fannar Freyr Gíslason

  Úr Í Leikheimild
1 Magni Tindastóll 16.05.2019
2 HK Magni 21.02.2017
3 Magni HK 17.10.2016
4 HK Magni 01.08.2016 (Tímabundið)
5 Tindastóll HK 22.02.2016
6 KA Tindastóll 27.02.2014
7 Magni KA 16.10.2013
8 KA Magni 19.07.2013 (Tímabundið)
9 ÍA KA 21.02.2013
10 KA ÍA 16.10.2012
11 ÍA KA 01.08.2012 (Tímabundið)
12 Tindastóll ÍA 01.08.2012
13 ÍA Tindastóll 22.02.2012 (Tímabundið)
14 HK ÍA 08.07.2011
15 ÍA HK 16.05.2011 (Tímabundið)
16 Tindastóll ÍA 10.02.2010
17 Keflavík Tindastóll 15.05.2008
18 Tindastóll Keflavík 28.03.2008

Fjöldi félagaskipta: 18