Halldór Ingvar Guđmundsson

  Úr Í Leikheimild
1 Dalvík KF 16.10.2013
2 KF Dalvík 31.07.2013 (Tímabundiđ)
3 KA Leiftur 21.03.2009
4 Leiftur KA 23.04.2008

Fjöldi félagaskipta: 4