Hallgrímur Ingi Jónsson

  Úr Í Leikheimild
1 ÍH Tindastóll 05.03.2015
2 Tindastóll ÍH 05.04.2014
3 Drangey Tindastóll 16.10.2012
4 Tindastóll Drangey 05.05.2012 (Tímabundiđ)

Fjöldi félagaskipta: 4