Vanja Stefanovic

  Úr Í Leikheimild
1 Valur Noregur 05.08.2009
2 Breiđablik Valur 13.01.2007
3 KR Breiđablik 01.12.2005
4 Fjölnir KR 31.07.2004
5 Serbía og Svartfj. Fjölnir 15.03.2004

Fjöldi félagaskipta: 5