Gunnar Páll Pálsson

  Úr Í Leikheimild
1 Framherjar ÍH 03.05.2017
2 Hamar Framherjar 13.03.2015
3 HK Hamar 03.05.2014
4 ÍH HK 10.03.2012
5 FH ÍH 11.03.2011

Fjöldi félagaskipta: 5