Jónas Guđmundsson

  Úr Í Leikheimild
1 SR Danmörk 12.03.2018
2 Léttir SR 24.03.2017
3 KFG Léttir 16.07.2015
4 Augnablik KFG 31.07.2013
5 Ţróttur R. Augnablik 16.05.2013
6 SR Ţróttur R. 16.10.2012
7 Ţróttur R. SR 05.05.2012 (Tímabundiđ)
8 Danmörk Ţróttur R. 27.04.2009
9 Ţróttur R. Danmörk 17.09.2008

Fjöldi félagaskipta: 9