Davíđ Már Stefánsson

  Úr Í Leikheimild
1 ÍR Léttir 15.07.2017
2 Léttir ÍR 31.07.2013
3 ÍR Léttir 24.03.2012
4 Léttir ÍR 16.07.2011
5 ÍR Léttir 25.03.2011 (Tímabundiđ)

Fjöldi félagaskipta: 5