Arnar Kári Bjarkason

  Úr Í Leikheimild
1 Gnúpverjar Vatnaliljur 27.07.2018
2 Ísbjörninn Gnúpverjar 21.04.2017
3 ÍH Ísbjörninn 11.03.2016
4 Ísbjörninn ÍH 19.07.2014
5 Grótta Ísbjörninn 06.04.2013

Fjöldi félagaskipta: 5