Ragnar Valberg Sigurjónsson

  Úr Í Leikheimild
1 Úlfarnir Vatnaliljur 19.07.2017
2 Ţróttur V. Úlfarnir 10.03.2017
3 Vatnaliljur Ţróttur V. 01.08.2015
4 Ţróttur V. Vatnaliljur 31.07.2015
5 Vatnaliljur Ţróttur V. 31.07.2014
6 Hamar Vatnaliljur 21.03.2014
7 Fram Hamar 20.03.2010

Fjöldi félagaskipta: 7