Vignir Jóhannesson

  Śr Ķ Leikheimild
1 FH Stjarnan 22.02.2020
2 Selfoss FH 21.02.2017
3 Breišablik Selfoss 10.05.2014
4 Njaršvķk Breišablik 15.10.2013
5 Breišablik Njaršvķk 06.04.2013 (Tķmabundiš)
6 Njaršvķk Breišablik 16.10.2012
7 Breišablik Njaršvķk 05.05.2012 (Tķmabundiš)
8 Afturelding Breišablik 16.06.2009
9 Breišablik Afturelding 14.05.2009 (Tķmabundiš)

Fjöldi félagaskipta: 9