Hartmann Antonsson

  Úr Í Leikheimild
1 Hamar Árborg 17.07.2010
2 Selfoss Hamar 05.05.2010
3 KFR Selfoss 15.10.2009
4 Selfoss KFR 16.05.2009 (Tímabundiđ)
5 Árborg Selfoss 16.10.2008
6 Selfoss Árborg 16.05.2008 (Tímabundiđ)

Fjöldi félagaskipta: 6