Úlfar Hrafn Pálsson

  Úr Í Leikheimild
1 Álftanes Kórdrengir 06.04.2018
2 Grindavík Álftanes 16.05.2017
3 Haukar Grindavík 02.04.2015
4 Valur Haukar 21.02.2014
5 Haukar Valur 15.10.2013
6 Valur Haukar 13.05.2013 (Tímabundiđ)
7 Haukar Valur 21.02.2013
8 Valur Haukar 16.10.2012
9 Haukar Valur 22.02.2012 (Tímabundiđ)

Fjöldi félagaskipta: 9