Vilhjálmur Pétursson

  Úr Í Leikheimild
1 Kári Grundarfjörđur 28.04.2010
2 Snćfell Kári 10.03.2007
3 ÍA Snćfell 23.05.2006
4 Víkingur Ó. ÍA 02.04.2005
5 ÍA Víkingur Ó. 11.06.2003
6 Grundarfjörđur ÍA 01.08.2002

Fjöldi félagaskipta: 6