Ásgerđur Arna Pálsdóttir

  Úr Í Leikheimild
1 ÍR Danmörk 19.05.2018
2 Breiđablik ÍR 01.08.2015
3 FH Breiđablik 16.10.2014
4 Breiđablik FH 11.04.2014 (Tímabundiđ)
5 Ţróttur R. Breiđablik 16.10.2013
6 Breiđablik Ţróttur R. 14.05.2013 (Tímabundiđ)
7 ÍR Breiđablik 21.02.2013

Fjöldi félagaskipta: 7