Íris Dögg Gunnarsdóttir

  Úr Í Leikheimild
1 Grótta Afturelding 03.05.2019
2 Haukar Grótta 13.04.2017
3 Fylkir Haukar 18.03.2016
4 FH Fylkir 16.10.2014
5 Fylkir FH 19.07.2014 (Tímabundiđ)
6 KR Fylkir 09.05.2012
7 Fylkir KR 14.07.2006

Fjöldi félagaskipta: 7