Ţórđur Sćvar Jónsson

  Úr Í Leikheimild
1 HK Máni 16.05.2014
2 Ýmir HK 15.10.2009
3 HK Ýmir 21.03.2009 (Tímabundiđ)
4 Ýmir HK 16.10.2008
5 HK Ýmir 01.08.2008 (Tímabundiđ)
6 Valur HK 31.01.2008

Fjöldi félagaskipta: 6