Eiríkur Ingi Magnússon

  Úr Í Leikheimild
1 Leiknir R. Augnablik 21.02.2017
2 KF Leiknir R. 21.02.2014
3 HK KF 07.03.2012
4 KF HK 16.10.2011
5 HK KF 25.03.2011 (Tímabundiđ)
6 KS HK 16.10.2010
7 HK KS 08.04.2010 (Tímabundiđ)
8 Ýmir HK 16.10.2008
9 HK Ýmir 02.08.2008 (Tímabundiđ)
10 KS HK 15.03.2006

Fjöldi félagaskipta: 10