Jóhann Ólafur Sigurđsson

  Úr Í Leikheimild
1 Fylkir Selfoss 16.05.2019
2 Selfoss Fylkir 30.04.2016
3 Fylkir Selfoss 21.02.2009
4 Selfoss Fylkir 16.10.2008
5 Fylkir Selfoss 22.02.2008 (Tímabundiđ)
6 Grótta Fylkir 16.10.2006
7 Fylkir Grótta 27.07.2006 (Tímabundiđ)
8 Svíţjóđ Fylkir 13.01.2004
9 Selfoss Svíţjóđ 04.09.2003

Fjöldi félagaskipta: 9