Jóhann Björnsson

  Úr Í Leikheimild
1 ÍR Léttir 14.03.2015
2 Léttir ÍR 16.10.2012
3 ÍR Léttir 24.03.2012 (Tímabundiđ)
4 HK ÍR 15.05.2009
5 Ýmir HK 16.10.2008
6 HK Ýmir 24.07.2008 (Tímabundiđ)
7 ÍR HK 23.07.2008
8 HK ÍR 16.05.2008 (Tímabundiđ)
9 Ýmir HK 01.08.2007
10 HK Ýmir 23.05.2007 (Tímabundiđ)
11 ÍR HK 19.11.2003

Fjöldi félagaskipta: 11