Ellert Hreinsson

  Úr Í Leikheimild
1 Smári Augnablik 01.09.2020
2 Augnablik Smári 05.06.2020
3 Breiđablik Augnablik 09.03.2017
4 Stjarnan Breiđablik 21.02.2013
5 Breiđablik Stjarnan 26.03.2009
6 Stjarnan Breiđablik 16.10.2008
7 Breiđablik Stjarnan 06.05.2008 (Tímabundiđ)
8 Víkingur Ó. Breiđablik 16.10.2007
9 Breiđablik Víkingur Ó. 31.05.2007 (Tímabundiđ)
10 Víkingur Ó. Breiđablik 01.08.2006
11 Breiđablik Víkingur Ó. 20.05.2006 (Tímabundiđ)

Fjöldi félagaskipta: 11