Daníel Einarsson

  Úr Í Leikheimild
1 ÍH Haukar 25.03.2010
2 Fram ÍH 14.03.2008
3 ÍH Fram 16.10.2007
4 Fram ÍH 01.08.2007 (Tímabundiđ)
5 Haukar Fram 26.01.2007
6 ÍH Haukar 16.10.2006
7 Haukar ÍH 01.06.2006 (Tímabundiđ)
8 FH Haukar 01.08.2003
9 Haukar FH 24.05.2001
10 FH Haukar 04.01.2000
11 Haukar FH 04.05.1999

Fjöldi félagaskipta: 11