Dragan Stojanovic

  Úr Í Leikheimild
1 Völsungur Ţróttur N. 21.02.2018
2 Ţór Völsungur 10.03.2012
3 Ţróttur N. Ţór 21.04.2004
4 Serbía og Svartfj. Ţróttur N. 18.05.1999
5 Ţróttur N. Serbía og Svartfj. 01.10.1998
6 Serbía og Svartfj. Ţróttur N. 23.05.1998

Fjöldi félagaskipta: 6