Andrés Vilhjálmsson

  Úr Í Leikheimild
1 Magni Nökkvi 05.06.2020
2 Nökkvi Magni 13.05.2014
3 KA Nökkvi 26.04.2014
4 Ţróttur R. KA 20.02.2011
5 ÍA Ţróttur R. 12.04.2006
6 KA ÍA 20.02.2003

Fjöldi félagaskipta: 6